PTS645TL43-2 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN9096-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS645TL43-2 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
โมเดล EDA/CAD
PTS645TL43-2 LFS รุ่น
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
โครงร่าง
6.00mm x 6.00mm
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงในการทำงาน
130gf
วงจร
SPST-NO
คุณสมบัติ
ขาต่อกราวด์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ประเภทแอคชูเอเตอร์
มาตรฐาน
ชีวิตเครื่องกล
100,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
4.30mm