PTS647SK38SMTR2 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
108-PTS647SK38SMTR2LFSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
108-PTS647SK38SMTR2LFSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
108-PTS647SK38SMTR2LFSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS647SK38SMTR2 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
โมเดล EDA/CAD
PTS647SK38SMTR2 LFS รุ่น
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
โครงร่าง
4.50mm x 4.50mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงในการทำงาน
250gf
วงจร
SPST-NO
การป้องกันการเข้า
IP40
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.25mm
ประเภทแอคชูเอเตอร์
มาตรฐาน
ชีวิตเครื่องกล
100,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
3.80mm