PTS815-SJM-250-SMTR-LFS
PTS815-SJM-250-SMTR-LFS
PTS815SJM250SMTRLFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN12215-2-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN12215-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN12215-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS815SJM250SMTRLFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
PTS815SJM250SMTRLFS รุ่น
หมวดหมู่
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
Mfr
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
ชุด
โครงร่าง
4.20mm x 3.20mm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงในการทำงาน
180gf
วงจร
SPST-NO
การป้องกันการเข้า
IP40
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.20mm
ประเภทแอคชูเอเตอร์
ปุ่มทรงรี
ชีวิตเครื่องกล
100,000 รอบ
ประเภทการติดตั้ง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
2.50mm