PTS820J20MSMTR LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN10505TR-ND - เทปและม้วน (TR)
CKN10505CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
CKN10505DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS820J20MSMTR LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
PTS820J20MSMTR LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
2.00mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
3.90mm x 2.90mm
แรงในการทำงาน
160gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.20mm