PTS845VK20PSMTR4 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
108-PTS845VK20PSMTR4LFSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
108-PTS845VK20PSMTR4LFSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
108-PTS845VK20PSMTR4LFSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS845VK20PSMTR4 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
PTS845VK20PSMTR4 LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์, มุมฉาก
3.40mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านข้าง
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
4.50mm x 2.55mm
แรงในการทำงาน
260gf
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.20mm