RKC2SJF170SMTR-LFS-top
RKC2SJF170SMTR-LFS-bottom
RKC2SJF170SMTR LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
108-RKC2SJF170SMTRLFSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
108-RKC2SJF170SMTRLFSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
108-RKC2SJF170SMTRLFSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RKC2SJF170SMTR LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.02A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RKC2SJF170SMTR LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
1.70mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
โครงร่าง
3.50mm x 2.70mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
วงจร
SPST-NO
แรงในการทำงาน
500gf
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.02A @ 12VDC
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
0.15mm