FB160808T-252Y-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4713-FB160808T-252Y-STR-ND - เทปและม้วน (TR)
4713-FB160808T-252Y-SCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4713-FB160808T-252Y-SDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FB160808T-252Y-S
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 2.5 KOHM 0603 4LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.5 kOhms @ 100 MHz 1 สายสัญญาณ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 100mA 700mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA
ผู้ผลิต
Cal-Chip Electronics, Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
700mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.5 kOhms @ 100 MHz