CT2942-50
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BKCT2942-50-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CT2942-50
คำอธิบาย
COAX CBL BNC TO BNC 19.6"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย BNC ไปยัง BNC RG-58C 19.69" (500.00mm)
หมวดหมู่
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ผู้ผลิต
Cal Test Electronics
ความยาว
19.69" (500.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทสายเคเบิล
RG-58C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานของสายเคเบิล
50 Ohms
รูปแบบ
BNC ไปยัง BNC
ความต้านทานของคอนเน็กเตอร์
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
BNC ปลั๊ก
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
สี
สีดำ
แขวนอิสระ (อินไลน์)
คุณสมบัติ
ชิลด์
คอนเนคเตอร์ที่ 2
BNC ปลั๊ก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 80°C