SCM040600
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3667-SCM040600-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCM040600
คำอธิบาย
SSR RELAY SPST-NO 40A 0-600V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โซลิดสเตต รีเลย์โฟโตคัปเปิล (โฟโตรีเลย์) SPST-NO (1 Form A) Hockey Puck
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
4.5 ~ 32VDC
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
0 V ~ 600 V
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสโหลด
40 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
140 mOhms
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C