BZX84C6V2 TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZX84C6V2CSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZX84C6V2CSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZX84C6V2CSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C6V2 TR
คำอธิบาย
DIODE ZENER 6.2V 350MW SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 6.2 V 350 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOT-23
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 4 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23
พลังงาน - สูงสุด
350 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
10 Ohms