CBRDFSH2-40 TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1514-CBRDFSH2-40TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1514-CBRDFSH2-40TR13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1514-CBRDFSH2-40TR13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CBRDFSH2-40 TR13
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1P 40V 2A 4-BR DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase Schottky 40 V ติดบนพื้นผิว 4-BR DFN
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CBRDFSH2-40 TR13 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
520 mV @ 2 A
ผู้ผลิต
Central Semiconductor Corp
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 40 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทไดโอด
Single Phase
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-LDFN
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-BR DFN
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
40 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2 A