CFSH05-20L TR PBFREE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1514-CFSH05-20LTRPBFREETR-ND - เทปและม้วน (TR)
1514-CFSH05-20LTRPBFREECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1514-CFSH05-20LTRPBFREEDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFSH05-20L TR PBFREE
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 20V 500MA SOD882
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 20 V 500mA ติดบนพื้นผิว SOD-882
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CFSH05-20L TR PBFREE รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
8 µA @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
30pF @ 1V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
20 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-882
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
500mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
220 mV @ 10 mA