CMOD2004 TR PBFREE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1514-CMOD2004TRPBFREETR-ND - เทปและม้วน (TR)
1514-CMOD2004TRPBFREECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1514-CMOD2004TRPBFREEDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CMOD2004 TR PBFREE
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 240V 200MA SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 240 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOD-523
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
50 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 240 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
5pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
240 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 100 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ