CMPD3003A TR PBFREE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1514-CMPD3003ATRPBFREETR-ND - เทปและม้วน (TR)
1514-CMPD3003ATRPBFREECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1514-CMPD3003ATRPBFREEDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CMPD3003A TR PBFREE
คำอธิบาย
DIODE ARRAY GP 180V 200MA SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แอโนดร่วม 180 V 200mA ติดบนพื้นผิว TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.15 V @ 300 mA
ผู้ผลิต
Central Semiconductor Corp
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 nA @ 125 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แอโนดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
180 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
200mA