CTLSH01-30 TR PBFREE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1514-CTLSH01-30TRPBFREETR-ND - เทปและม้วน (TR)
1514-CTLSH01-30TRPBFREECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1514-CTLSH01-30TRPBFREEDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CTLSH01-30 TR PBFREE
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTK 30V 100MA TLM2D3D6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 100mA ติดบนพื้นผิว TLM2D3D6
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
300 nA @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
7pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TLM2D3D6
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
460 mV @ 10 mA