CI23P-16W330-C-1X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CI23P-16W330-C-1X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CI23P-16W330-C-1X
คำอธิบาย
AUD. PIEZO IND 6-16V WIRE LEAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน เพียโซ 12 V 30mA 3.3kHz 100dB @ 12V, 10cm สายตัวนำ สายตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CI23P-16W330-C-1X รุ่น
หมวดหมู่
โหมดการทำงาน
แบบต่อเนื่อง
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
100dB @ 12V, 10cm
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
30mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
วงจรไดรฟ์เวอร์
ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ประเภทอินพุต
DC
การป้องกันการเข้า
IPX7
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
12 V
ประเภทการติดตั้ง
สายตัวนำ
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
6 ~ 16V
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
ความถี่
3.3kHz
ขนาด / มิติ
0.906" Dia (23.00mm)
เทคโนโลยี
เพียโซ
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.984" (25.00mm)