CI44S-15W45-M-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CI44S-15W45-M-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CI44S-15W45-M-1
คำอธิบาย
IEC60601 COMPLIANT IND MULT TONE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน 10 V 60mA 450Hz 65dB @ 10V, 100cm ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน สายตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CI44S-15W45-M-1 รุ่น
หมวดหมู่
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
65dB @ 10V, 100cm
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
60mA
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
วงจรไดรฟ์เวอร์
ตัวแสดงผล, ขับเคลื่อนภายใน
อัตรา
ทางการแพทย์
ประเภทอินพุต
DC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, หน้าแปลน
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
8 ~ 15V
ขนาด / มิติ
1.732" Dia (44.00mm)
ความถี่
450Hz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)