CS40-01P60-05-3X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS40-01P60-05-3X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS40-01P60-05-3X
คำอธิบาย
SPEAKER IP67 8OHM 1W 98DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 480 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CS40-01P60-05-3X รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
1 W
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีอีเทอร์อีเทอร์คีโทน (PEEK)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
480 Hz ~ 20 kHz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
600Hz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
1.575" L x 0.512" W (40.00mm x 13.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
98
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/100mm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
อัตราการบิดเบือน
10% สูงสุด @ 1kHz, 1W