CS46-05D05-28-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS46-05D05-28-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS46-05D05-28-1
คำอธิบาย
46MM SQUARE EXCITER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms อุปกรณ์กระตุ้น ลำโพง 5 W 35 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยมจัตุรัส
โมเดล EDA/CAD
CS46-05D05-28-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
5 W
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - สูงสุด
10 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โฟม
ประเภท
อุปกรณ์กระตุ้น
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
35 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แท็บบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
55Hz
ขนาด / มิติ
1.811" L x 1.811" W (46.00mm x 46.00mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C