CT12P-30S200-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CT12P-30S200-1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
2603-CT12P-30S200-1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2603-CT12P-30S200-1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CT12P-30S200-1
คำอธิบาย
12X12MM SMT 2000HZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
กริ่ง ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก เพียโซ 3 V 3mA 2kHz 70dB @ 3V, 10cm ติดบนพื้นผิว แผ่นบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CT12P-30S200-1 รุ่น
หมวดหมู่
เทคโนโลยี
เพียโซ
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
70dB @ 3V, 10cm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
3mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านข้าง
วงจรไดรฟ์เวอร์
ทรานสดิวเซอร์, ขับเคลื่อนภายนอก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทอินพุต
สัญญาณสูงสุด-สูงสุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3 V
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
1 ~ 30V
ขนาด / มิติ
0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm)
ความถี่
2kHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)