LDFL003152LS-V0E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-LDFL003152LS-V0E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDFL003152LS-V0E
คำอธิบาย
CMC 1.5MH 3A 2LN TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 mH @ 100 kHz 2 line common mode choke ทรูโฮล 3A dcr 45mOhm
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า @ ความถี่
1.5 mH @ 100 kHz
ผู้ผลิต
Chemi-Con
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
3A
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
45mOhm
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
แกนนาโนคริสตัลไลน์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.630" Dia x 0.468" W (16.00mm x 11.90mm)