IPC0020-S
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
IPC0020-S
IPC0020-S
Prototyping with Solder Stencils - Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
IPC0020-S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPC0020-S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPC0020-S
คำอธิบาย
STENCIL 5X5 MM .5MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
หมวดหมู่
ระยะ
0.020" (0.50mm)
ผู้ผลิต
Chip Quik Inc.
มิติด้านนอก
1.300" L x 0.900" W (33.02mm x 22.86mm)
ชุด
มิติด้านใน
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แผ่นความร้อนที่ศูนย์กลาง
0.122" L x 0.122" W (3.10mm x 3.10mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุ
สแตนเลสสตีล
ประเภท
QFN/LFCSP
ความหนา
0.0040" (0.102mm)