SBBTH127P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SBBTH127P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SBBTH127P
คำอธิบาย
BREADBOARD GENERAL PURPOSE PTH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เบรดบอร์ด, จุดประสงค์ทั่วไป ทรูโฮลชุบ (PTH) แผ่นต่อรู (กลม) 0.050" (1.27mm) กริด
หมวดหมู่
ระยะ
0.050" (1.27mm) กริด
ผู้ผลิต
Chip Quik Inc.
รูปแบบวงจร
แผ่นต่อรู (กลม)
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลางรู
0.025" (0.64mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
2.00" L x 2.00" W (50.8mm x 50.8mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาของบอร์ด
0.063" (1.60mm)