SOLDERWICK2.8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
315-SOLDERWICK2.8-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SOLDERWICK2.8
คำอธิบาย
2.8MM SOLDER WICK NO CLEAN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ดูดตะกั่ว แถบเกลียว/สานเกลียว ไม่ต้องทำความสะอาด สีน้ำเงิน 0.110" (2.79mm) 5' (1.524m)
หมวดหมู่
ประเภทผลิตภัณฑ์
แถบเกลียว/สานเกลียว
ผู้ผลิต
Chip Quik Inc.
ประเภท
ไม่ต้องทำความสะอาด
ชุด
สี
สีน้ำเงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความกว้าง
0.110" (2.79mm)