TOP125C17/200G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2376-TOP125C17/200G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TOP125C17/200G
คำอธิบาย
125MIL ICT PROBE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3 A หัวสปริง - หัวแบบทรงกลม, 0.067" (1.70mm) Dia
หมวดหมู่
ความยาว - โดยรวม
1.300" (33.02mm)
ผู้ผลิต
Chip Shine / CSRF
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3 A
ชุด
วัสดุ - บอดี้
ทองแดงฟอสเฟอร์, ชุบทอง
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
วัสดุ - ส่วนปลาย
เหล็ก, ทองแดงเบริลเลียม, ชุบทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 120°C
ส่วนปลาย - ประเภท
หัวสปริง - หัวแบบทรงกลม, 0.067" (1.70mm) Dia
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความยาว - ส่วนปลาย
0.329" (8.35mm)