DCCM31PCBRPN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
116-1268-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DCCM31PCBRPN
คำอธิบาย
CONN MICRO-D PLUG 31POS R/A SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
31 ตำแหน่ง D-Type, Micro-D ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
โมเดล EDA/CAD
DCCM31PCBRPN รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
อะลูมิเนียมอัลลอย, ชุบนิกเกิล, ไม่ใช้ไฟฟ้า
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
50.0µin (1.27µm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.130" (3.30mm)
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
ชิลด์
จำนวนของแถว
2
แบบฟอร์มการติดต่อ
ขึ้นรูปทางกล
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
ไดอัลลิลฟทาเลต (DAP), ไส้แก้ว
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
ระยะ 0.050 x 0.043 แถวไปยังแถว
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C