M83513/13-F01CP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
116-M83513/13-F01CP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M83513/13-F01CP
คำอธิบาย
CONN MICRO-D RCPT 37POS R/A SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
37 ตำแหน่ง D-Type, Micro-D เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M83513/13-F01CP รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติของหน้าแปลน
ด้านที่เชื่อมต่อ, สกรูล็อคตัวเมีย (2-56)
Mfr
ส่วนปลาย
บัดกรี
ชุด
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
อะลูมิเนียมอัลลอย, แคดเมียมชุบโครเมตสีเหลือง
บรรจุภัณฑ์
ถุง
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
50.0µin (1.27µm)
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
จำนวนของตำแหน่ง
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.130" (3.30mm)
จำนวนของแถว
4
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเอสเตอร์, ไส้แก้ว
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
ระยะ 0.050 x 0.043 แถวไปยังแถว
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C