CBM70S120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2034-CBM70S120-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CBM70S120
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 70W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 5.83A 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
แผ่นฐาน, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
Cincon Electronics Co. LTD
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.88
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ฮาฟบริค
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.67" H (61.0mm x 57.9mm x 17.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, FCC
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5.83A
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%
พลังงาน (วัตต์)
70 W