PDF700S240-view2
PDF700S240
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2034-PDF700S240-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PDF700S240
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 701W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 29.2A 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
เอาต์พุตปรับได้, แผ่นฐาน, PFC, เปิด/ปิดรีโมท, อินพุตสากล
ผู้ผลิต
Cincon Electronics Co. LTD
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เต็มบริค
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, DEMKO
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
29.2A
โหลดเรกกูเลชั่น
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
701 W