BH16NFSCX
Modern Tv 3d Sync Streamline Icon: https://streamlinehq.commodern-tv-3d-sync
BH16NFSCX
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2449-BH16NFSCX-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BH16NFSCX
คำอธิบาย
SWITCH PB SPST 1A 125VAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ปุ่มกด SPST ต้านการทำลาย ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BH16NFSCX รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
125 V
Mfr
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
36 V
ชุด
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม, ปุ่ม, ฟลัช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
สี - อุปกรณ์ขับเคลื่อน/ฝาครอบ
เงิน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ด้านหน้า
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ประเภท
ต้านการทำลาย
คุณสมบัติ
สแตนเลสสตีล
วงจร
มิติของช่องพาเนล
กลม - 16.00mm Dia
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 55°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A (AC), 2A (DC)