J115F31CL12VDCS.9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2449-J115F31CL12VDCS.9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
J115F31CL12VDCS.9
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE SPDT 40A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ SPDT (1 Form C) 12VDC คอยล์ ติดตั้งบนแชสซี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
J115F31CL12VDCS.9 รุ่น
หมวดหมู่
รูปแบบส่วนปลาย
เชื่อมต่อเร็ว - 0.187"/0.250"
Mfr
ระดับการซีล
ซีล - ทั้งหมด
ชุด
ฉนวนคอยล์
ชั้น F
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.2VDC
ประเภทการติดตั้ง
เวลาทำงาน
15 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
เวลาปลดปล่อย
10 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPDT (1 Form C)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
40 A
วัสดุหน้าสัมผัส
เงินดีบุกออกไซด์ (AgSnO)
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
277VAC, 110VDC - สูงสุด
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus, TUV
โหลด - การสลับสูงสุด
11080VA, 4400W
ประเภทรีเลย์
กระแสคอยล์
75 mA
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
160 Ohms