MS1201L5B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2449-MS1201L5B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS1201L5B
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE SPDT 0.2A 30V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบเลื่อน SPDT ติดตั้งบนพาเนล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS1201L5B รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์
5.00mm
ผู้ผลิต
CIT Relay and Switch
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
เงิน
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
วงจร
SPDT
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ระบุ
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีเอไมด์ (PA66), ไนลอน 6/6
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-On
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
3.00mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
200mA (DC)
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
10,000 รอบ
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
30 V