300-30-10-GR-0100F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CN211GR-100-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
300-30-10-GR-0100F
คำอธิบาย
CBL RIBN 10COND 0.025 GRAY 100'
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สายริบบิ้นแบน สีเทา 10 ตัวนำ 0.025" (0.64mm) สายเคเบิลแบน 100.0' (30.48m)
หมวดหมู่
สีแจ็คเก็ต
Mfr
ความหนาสายแพ
0.026" (0.66mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความกว้างสายแพ
0.250" (6.35mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
วัสดุแจ็คเก็ต (ฉนวน)
โพลี-ไวนิลคลอไรด์ (PVC)
ประเภทสายเคเบิล
สายเคเบิลแบน
แรงดันไฟฟ้า
150 V
จำนวนตัวนำ
10
อุณหภูมิในการทำงาน
105°C
ระยะ
อัตรา
UL รูปแบบ 2678
ความยาว
100.0' (30.48m)
วัสดุตัวนำ
ทองแดง, ชุบดีบุก
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
30 AWG
ความต้านทานไฟฟ้าของฉนวน
100MOhms
ตัวนำฟั่นเกลียว
7 ฟั่นเกลียว / 38 AWG