รูปภาพสำหรับ L3CCH-1006N ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
L3CCH-1006N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L3CCH-1006N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L3CCH-1006N
คำอธิบาย
IDC CBL - LKC10H/CN217GR/LKC10H
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต 0.500' (152.40mm, 6.00")
หมวดหมู่
ความยาว
0.500' (152.40mm, 6.00")
ผู้ผลิต
CNC Tech
คุณสมบัติ
โพลาไรซ์คีย์
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
สี
สีเทา, ริบบิ้น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต
ส่วนปลายสายเคเบิล
IDC
จำนวนของตำแหน่ง
10
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
จำนวนของแถว
2
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.100" (2.54mm)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ - สายเคเบิล
0.050" (1.27mm)