CPD1715F-100M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CPD1715F-100M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPD1715F-100M
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 17A 8.8 MOHM TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 17 A สูงสุด 8.8mOhm แนวตั้ง, 4 ขา PC สูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวที่นุ่มนวล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CPD1715F-100M รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 8.8mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 kHz
ประเภท
แบบลวดพัน
คุณสมบัติ
สูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวที่นุ่มนวล
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวตั้ง, 4 ขา PC
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.689" L x 0.591" W (17.50mm x 15.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.760" (19.30mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
29A