CSAB0730-3R3M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 3.3UH 7.8A 22.0 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 3.3 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 7.8 A สูงสุด 22.0mOhm 2-SMD ตัวเหนี่ยวนำแบบหล่อ, โช้คอัพแบบหล่อ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSAB0730-3R3M รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 22.0mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท หล่อ | คุณสมบัติ ตัวเหนี่ยวนำแบบหล่อ, โช้คอัพแบบหล่อ |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.285" L x 0.260" W (7.25mm x 6.60mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.118" (3.00mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 9.5A |