CSAB0730-3R3M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSAB0730-3R3MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSAB0730-3R3MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSAB0730-3R3MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSAB0730-3R3M
คำอธิบาย
FIXED IND 3.3UH 7.8A 22.0 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 7.8 A สูงสุด 22.0mOhm 2-SMD ตัวเหนี่ยวนำแบบหล่อ, โช้คอัพแบบหล่อ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSAB0730-3R3M รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 22.0mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
คุณสมบัติ
ตัวเหนี่ยวนำแบบหล่อ, โช้คอัพแบบหล่อ
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.285" L x 0.260" W (7.25mm x 6.60mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9.5A