CSAB1040A-4R7M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 4.7UH 9.9A 20 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4.7 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 9.9 A สูงสุด 20mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSAB1040A-4R7M รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 20mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท หล่อ | คุณสมบัติ DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 1040 |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ขนาด / มิติ 0.394" L x 0.453" W (10.00mm x 11.50mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 14A | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.157" (4.00mm) |