CSAB1040A-4R7M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSAB1040A-4R7MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSAB1040A-4R7MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSAB1040A-4R7MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSAB1040A-4R7M
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 9.9A 20 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 9.9 A สูงสุด 20mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSAB1040A-4R7M รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 20mOhm
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
คุณสมบัติ
DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1040
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.394" L x 0.453" W (10.00mm x 11.50mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
14A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)