CSAB1260A-330M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSAB1260A-330MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSAB1260A-330MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSAB1260A-330MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSAB1260A-330M
คำอธิบาย
FIXED IND 33UH 5.3A 75 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 5.3 A สูงสุด 75mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ
โมเดล EDA/CAD
CSAB1260A-330M รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 75mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
คุณสมบัติ
DCR ต่ำ, สูญเสียต่ำ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1260
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.504" L x 0.543" W (12.80mm x 13.80mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)