CSAB1265A-330M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSAB1265A-330MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSAB1265A-330MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSAB1265A-330MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSAB1265A-330M
คำอธิบาย
FIXED IND 33UH 5.3A 69 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 5.3 A สูงสุด 69mOhm 2-SMD ตัวเหนี่ยวนำแบบหล่อ, โช้คอัพแบบหล่อ
โมเดล EDA/CAD
CSAB1265A-330M รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 69mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
หล่อ
คุณสมบัติ
ตัวเหนี่ยวนำแบบหล่อ, โช้คอัพแบบหล่อ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1265
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.543" L x 0.504" W (13.80mm x 12.80mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.248" (6.30mm)