CSAB1770-4R7M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSAB1770-4R7MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSAB1770-4R7MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSAB1770-4R7MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSAB1770-4R7M
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 22A 4.8 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 22 A สูงสุด 4.8mOhm 2-SMD
โมเดล EDA/CAD
CSAB1770-4R7M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
24A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.8mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.701" L x 0.669" W (17.80mm x 17.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.283" (7.20mm)