CSEB0420H-1R0M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEB0420H-1R0MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEB0420H-1R0MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEB0420H-1R0MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEB0420H-1R0M
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 10A 13.5 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 10 A สูงสุด 13.5mOhm 2-SMD
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSEB0420H-1R0M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
11.7A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 13.5mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภท
หล่อ
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)