CSEB0420H-1R0M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 1UH 10A 13.5 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 10 A สูงสุด 13.5mOhm 2-SMD |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSEB0420H-1R0M รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 11.7A |
Mfr | การป้องกัน ชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 13.5mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
ประเภท หล่อ | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.087" (2.20mm) |