CSEB0420H-1R2M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEB0420H-1R2MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEB0420H-1R2MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEB0420H-1R2MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEB0420H-1R2M
คำอธิบาย
FIXED IND 1.2UH 9.5A 16 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1.2 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 9.5 A สูงสุด 16mOhm 2-SMD
โมเดล EDA/CAD
CSEB0420H-1R2M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8.2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 16mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)