CSEB0420H-1R5M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEB0420H-1R5MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEB0420H-1R5MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEB0420H-1R5MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEB0420H-1R5M
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 9.2A 18.5 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 9.2 A สูงสุด 18.5mOhm 2-SMD
โมเดล EDA/CAD
CSEB0420H-1R5M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8.4A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 18.5mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.169" L x 0.169" W (4.30mm x 4.30mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.087" (2.20mm)