CSEB0530H-1R5M | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 1.5UH 11.1A 11 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1.5 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 11.1 A สูงสุด 11mOhm 2-SMD |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CSEB0530H-1R5M รุ่น |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 11mOhm |
ชุด | อัตรา AEC-Q200 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ประเภท หล่อ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
วัสดุ - คอร์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 0530 |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.219" L x 0.211" W (5.55mm x 5.35mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.126" (3.20mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 14.3A |