CSEB0550H-5R6M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEB0550H-5R6MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEB0550H-5R6MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEB0550H-5R6MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEB0550H-5R6M
คำอธิบาย
FIXED IND 5.6UH 8.1A 25.5 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
5.6 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 8.1 A สูงสุด 25.5mOhm 2-SMD
โมเดล EDA/CAD
CSEB0550H-5R6M รุ่น
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 25.5mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0550
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.219" L x 0.211" W (5.55mm x 5.35mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.201" (5.10mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9.7A