CSEG0420H-1R2M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG0420H-1R2MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG0420H-1R2MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG0420H-1R2MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG0420H-1R2M
คำอธิบาย
FIXED IND 1.2UH 12.7A 11.3 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.2 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 12.7 A สูงสุด 11.3mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9A
Mfr
การป้องกัน
ชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 11.3mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
แบบลวดพัน
คุณสมบัติ
DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.093" (2.35mm)