CSEG0420H-R47M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4044-CSEG0420H-R47MTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4044-CSEG0420H-R47MCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4044-CSEG0420H-R47MDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSEG0420H-R47M
คำอธิบาย
FIXED IND 0.47UH 20.5A 4.9 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
0.47 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 20.5 A สูงสุด 4.9mOhm 2-SMD DCR ต่ำ, การสูญเสียต่ำ, ความอิ่มตัวของสีอ่อน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
14.8A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 4.9mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.165" L x 0.165" W (4.20mm x 4.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.093" (2.35mm)